Laptop mai karko na XT15 na iya zuwa duk inda kuka je, godiya ga ƙimar IP65 da girgiza, digo, da gwajin girgiza.Kwamfutar Rugged na XT15 tana da wuyar iya jure saukowa maimaituwa, matsanancin yanayin zafi, tsaunuka, zafi, da bayyanar ruwa da ƙura, wanda ya dace da aikace-aikacen Tsaro da Tsaro na Jama'a.Hosoton Rugged Laptop yana ba da dorewa wanda kwamfutoci na yau da kullun ba sa samarwa.Daga yawan kutsawa da faɗuwa zuwa aiki a cikin mahalli masu haɗari, kwamfutocin mu masu ƙarfi na kwamfutar tafi-da-gidanka suna kiyaye ƙarfin aiki, kariyar zamantakewa, da kamfanonin masana'antu suna aiki cikin kwanciyar hankali.Hosoton XT15 yana ba ku inci 15.6 na sararin allo, IP65, da taurin MIL-STD-810H a 3.3kg.Wannan kyakkyawan haske ne ga kwamfutar tafi-da-gidanka mai karko mai girman wannan girman.
Kwamfuta yana da fasalin 15.6-inci hasken rana wanda za'a iya karantawa 1920 x 1080 tare da haɗin kai kai tsaye, mai gani na waje, da kyakkyawar allon taɓawa mai sauƙin amfani mai amfani.TheSaukewa: XT15 An ƙera kwamfutar tafi-da-gidanka don sa aikin ya zama ƙasa da ƙwaƙƙwalwa da rashin sumul.Sabbin sa kuma mai haske FHD15.6Nuni -inch tare da fasahar haɗin kai na iya tallafawa karanta hasken rana.Hakanan, sanye take da nau'ikan fuskar taɓawa daban-daban, gami da titin yatsa, alƙalami, ko safar hannu, da daidaitawa masu yawan taɓawa don samun saurin samun fasali da ayyukan Windows da aka saba amfani da su.
TheHosoton XT15 yana da batura biyu masu zafi.Don haka kuna iya canzawa lokacin da wutar lantarki ta yi ƙasa.Wannan yana sa ku motsi ko da lokacin da ba a cikin grid.Kuma idan kun sami na'urorin lantarki, zaku iya cajin baturi ɗaya yayin da kuke aiki daga ɗayan.
Batura Dual Dual masu zafi-zafi suna ba da ƙarfi mai ci gaba, don haka kuna shirye don canjin rana, dare, da duk abin da ke tsakanin.Ana buƙatar wutar lantarki da tsawon rayuwar baturi don ayyukan nesa ko kan layi.Babu wani abu mafi muni da ya wuce ƙarewar wutar lantarki a tsakiyar aiki a cikin filin, ba tare da toshe kwasfa na mil.Zane-zanen baturi biyu yana ba ku isasshen ƙarfin aiki na cikakken rana.Hanyoyin adana wutar lantarki da allon LCD masu lalacewa suna adana ƙarfi.
Ƙarƙashin XT15 yana da 10.1-inch 1920 x 1080 ƙuduri IPS allon, kuma 700 nits na haske na iya ba da garantin aikin al'ada a ƙarƙashin hasken rana kai tsaye.Duk abin da aikin ku, bincika ɗimbin bayanan bayanai, samar da ƙira, canja wurin fayiloli, da sauransu. Zai taimaka idan kuna da saurin sarrafawa da sauri.Hosoton Rugged Laptop XT15 ya zo tare da Intel® Core™ Tiger Lake quad-core processor tare da saurin 2.40GHz har zuwa 4.20GHz zai dace da yawancin ayyuka.Haɓaka RAM kamar yadda ake buƙata: 8GB, 16GB, da 32GB don haɓaka ingantaccen aiki.
The Zaɓuɓɓukan haɗin kai mara waya sun haɗa da Wi-Fi da tallafin BT, GPS / GLONASS, da 4G LTE (na zaɓi) don ci gaba da haɗa ma'aikata har ma da mafi nisa wurare.WIFI mai sauri da 4G LTE zasu ci gaba da haɗa ku a ko'ina.Bugu da ƙari, dabaru, Tsaro, da masana'antu masu hawa abin hawa na iya amfani da GPS don nemo ma'aikata ko kwatance taswira.Hosoton Rugged Laptop yana da ɓoyayyen ɓoyewa, amintacce kullewa, da Amintaccen Platform Module (TPM).Na ƙarshe, TPM, yana kiyaye kayan aikin ku tare da cryptology.Wannan yana tabbatar da aminci daga samun dama ga rumbun kwamfutarka mara izini .
Tsarin Aiki | |
OS | Windows 10/11 |
CPU | Intel® Core™i5-1135G7/i7-1165G7 |
Ƙwaƙwalwar ajiya | 8GB RAM / 128GB Flash (16+256GB/512GB na zaɓi) |
Ƙayyadaddun kayan aiki | |
LCD | 15.6 inch FHD 16: 9, 1920 × 1080, 700nits |
faifan maɓalli | Allon madannai na kwamfutar tafi-da-gidanka |
Kamara | Gaba 2.0 megapixels |
Baturi(Gina-ciki) | 7.4V/1750mAh, wanda aka gina a cikin Li_polyment, ana iya ɗaukar baturi |
Baturi(Zafi-swappable) | 7.4V/6300mAh, Li_polyment, baturi mai cirewa, 7hrs (sautin ƙarar 50%, hasken allo 50%,1080P HD nunin bidiyo ta tsohuwa) |
Hoton yatsa | SPI yatsa (ikon kan shiga) |
NFC (na zaɓi) | 13.56MHz, Nisa karatun katin: 4cm |
Sadarwa | |
Bluetooth® | BT5.1Nisan watsawa: 10m |
WLAN | WiFi 6,802.11a,b,d,e,g,h,i,k,n,r,u,v,w,ac,ax |
WWAN | LTE-FDD: B1/B3/B5/B7/B8/B20 LTE-TDD: B40WCDMA: B1/B5/B8 GSM: B3/B8 |
GPS | Goyi bayan GPS, GPS + Beidou na zaɓi |
I/O Interfaces | |
USB | USB 2.0 Nau'in-A x 1, USB 3.0 Nau'in-A x 3 |
POGO PIN | POGO 5pin x 1 |
Ramin SIM | Katin SIM x 1, katin SD x 1, |
Ethernet dubawa | RJ45 x 1 |
Serial tashar jiragen ruwa | DB9 (RS232) x 1 |
Audio | Φ3.5mm daidaitaccen jackphone na kunne x 1, |
HDMI | *1 |
Ƙarfi | AC100V ~ 240V, fitarwa DC 19V/3.42A/65W |
Na zaɓi | Katin canja wurin fasinja PCIE X4 solt ko HDD x 1 (Na zaɓi) |
Yadi | |
Girma (W x H x D) | 407 x 305.8 x 45.5mm |
Nauyi | 3300g (tare da baturi) |
Launin na'ura | baki |
Dorewa | |
Sauke ƙayyadaddun bayanai | 1.2m, MIL-STD 810G |
Rufewa | IP65 |
Muhalli | |
Yanayin aiki | -20°C zuwa 60°C |
Yanayin ajiya | - 30°C zuwa 70°C (ba tare da baturi ba) |
Cajin zafin jiki | 0°C zuwa 45°C |
Danshi na Dangi | 5% ~ 95% (Ba mai ɗaukar nauyi) |